Motar rotor na waje yana rage saurin fitarwa na ƙungiyar rotor ta hanyar gina ƙungiyar raguwa a cikin motar, yayin da yake inganta sararin samaniya, ta yadda za'a iya amfani da shi a filin tare da manyan buƙatu don girma da tsari. Rarraba yawan rotor na waje daidai ne, kuma tsarin tsarinsa yana sa jujjuyawar juyi ya fi karɓuwa, kuma yana iya samun kwanciyar hankali ko da a ƙarƙashin jujjuyawar sauri, kuma ba shi da sauƙin tsayawa. Motar rotor na waje saboda tsari mai sauƙi, ƙirar ƙira, sauƙi don maye gurbin sassa da aikin kulawa wanda ke haifar da samun rayuwa mai tsayi, mafi kyawun amfani da lokacin aiki na tsawon lokaci. Motar mara amfani da rotor na waje na iya gane jujjuyawar filin lantarki ta hanyar sarrafa kayan lantarki, wanda zai iya sarrafa saurin gudu na motar. A ƙarshe, idan aka kwatanta da sauran nau'ikan motoci, farashin injin rotor na waje yana da matsakaicin matsakaici, kuma kulawar farashi ya fi kyau, wanda zai iya rage farashin samar da injin zuwa wani ɗan lokaci.
●Aikin Wutar Lantarki: 40VDC
● Tuƙin Motoci: CCW (an duba shi daga axle)
● Gwajin Jurewar Mota: ADC 600V/3mA/1Sec
● Taurin Sama: 40-50HRC
● Ayyukan Load: 600W/6000RPM
●Material Material:SUS420J2
●Babban Gwaji:500V/5mA/1Sec
● Juriya na Insulation: 10MΩ Min/500V
Robots na lambu, UAV, skateboard na lantarki da babur da sauransu.
Abubuwa | Naúrar | Samfura |
W4920A | ||
Ƙarfin wutar lantarki | V | 40 (DC) |
Matsakaicin saurin gudu | RPM | 6000 |
Ƙarfin ƙima | W | 600 |
Tuƙin Motoci | / | CCW |
Gwajin Babban Post | V/mA/SEC | 500/5/1 |
Taurin Sama | HRC | 40-50 |
Juriya na rufi | MΩ Min/V | 10/500 |
Core Material | / | Saukewa: SUS420J2 |
Farashinmu yana ƙarƙashin ƙayyadaddun bayanai dangane da buƙatun fasaha. Za mu ba da tayin mu fahimci yanayin aikin ku a sarari da buƙatun fasaha.
Ee, muna buƙatar duk umarni na duniya don samun mafi ƙarancin tsari mai gudana. Yawanci 1000PCS, duk da haka muna kuma karɓar oda da aka yi tare da ƙarami tare da ƙarin kuɗi.
Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa; Inshora; Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.
Don samfurori, lokacin jagoran shine kimanin kwanaki 14. Domin taro samar, da gubar lokaci ne 30 ~ 45 kwanaki bayan samun ajiya biya. Lokutan jagora suna yin tasiri lokacin da (1) muka karɓi ajiyar ku, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku. Idan lokutan jagorarmu ba su yi aiki tare da ranar ƙarshe ba, da fatan za a ci gaba da buƙatun ku tare da siyar ku. A kowane hali za mu yi ƙoƙari mu biya bukatun ku. A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.
Kuna iya biyan kuɗi zuwa asusun bankin mu, Western Union ko PayPal: 30% ajiya a gaba, ma'auni 70% kafin jigilar kaya.